• For Ad free site experience, please register now and confirm your email address. Advertisements and popups will not be displayed to registered users.Being a registered member will also unlock hidden sections and let you request for your favourite fakes.

Actress Sex Story South Indian actress

S

sharath0911

Na Peru Varun, nenu b tech 2 nd year,ma Anna Abhishek, Amma ramyakrishna,pinni Anushka, ma Nana ma ammani vadali vellipoyadu ,babai accident lo chanipoyadu, madi Vanda acaralu polam undi ,Anni panulu man Amma pinni chuskontaru ma Amma pinni chala Baga kasiga untaru ,yavadaina gani chuste okka sari dengali Anu kontadu




Pinni Amma ki sex korikalu ekkuva dengevadu leka puku gelukoni padukune varu










enno saarlu ma inti Pani vallu polamlo Pani chese vallu Amma pinni photo mobile lo pettukoni moddani kotukovdam nenu chusanu ,naki college lo gf evaru leru kani Naku chala sex karikalu ekkuva ma college lo okka lecture undedi Dani Peru iliana machi figure daniki andaru lectures dengadaniki chusaru kani adi yavriki avlasam ivaledhu

nenu danni chusi na manasulone anukunna elgaina dinni dengalani,next day plan cheskoni college ki vellanu, iliana class ki bacchi lecture cheputhu unte nenu Dani guddha chuste vunde vadini ,modda nalipedavni,Ila roju jaregidhi

e loga exam vachesindi nenu studies lo brilliant,exam Baga rasanu kavalini iliana subject lo matram Baga rayledu,result vachindi,appudu result chusi ramyakrishna pricipal ki phone chesi enduku Varun oka subject lo intha takkuva marks theskunnadu Ani adiginidi yavru lecture Baga teach cheyatledu anukunta
Prinicipal- nenu chustanu madam yavru Ani
Ramya- ok nenu time Varun Baga perform cheyali ,lecture ki Baga teach cheydaniki cheppandi
Principal- nenu chuskutanu madam
 
Na Peru Varun, nenu b tech 2 nd year,ma Anna Abhishek, Amma ramyakrishna,pinni Anushka, ma Nana ma ammani vadali vellipoyadu ,babai accident lo chanipoyadu, madi Vanda acaralu polam undi ,Anni panulu man Amma pinni chuskontaru ma Amma pinni chala Baga kasiga untaru ,yavadaina gani chuste okka sari dengali Anu kontadu




Pinni Amma ki sex korikalu ekkuva dengevadu leka puku gelukoni padukune varu










enno saarlu ma inti Pani vallu polamlo Pani chese vallu Amma pinni photo mobile lo pettukoni moddani kotukovdam nenu chusanu ,naki college lo gf evaru leru kani Naku chala sex karikalu ekkuva ma college lo okka lecture undedi Dani Peru iliana machi figure daniki andaru lectures dengadaniki chusaru kani adi yavriki avlasam ivaledhu

nenu danni chusi na manasulone anukunna elgaina dinni dengalani,next day plan cheskoni college ki vellanu, iliana class ki bacchi lecture cheputhu unte nenu Dani guddha chuste vunde vadini ,modda nalipedavni,Ila roju jaregidhi

e loga exam vachesindi nenu studies lo brilliant,exam Baga rasanu kavalini iliana subject lo matram Baga rayledu,result vachindi,appudu result chusi ramyakrishna pricipal ki phone chesi enduku Varun oka subject lo intha takkuva marks theskunnadu Ani adiginidi yavru lecture Baga teach cheyatledu anukunta
Prinicipal- nenu chustanu madam yavru Ani
Ramya- ok nenu time Varun Baga perform cheyali ,lecture ki Baga teach cheydaniki cheppandi
Principal- nenu chuskutanu madam
nice ones
 
Next day intlo nenu bathroom lo shower lo una,door veydam marchipota, iliana ni oonichukoni modda kottukuntanna ade time lo Ramya Krishna Anushka roomloki vaccharu vaditho matladaniki kani varun kanipicham ledhu idharu alage bathroom deggara vellaru vellagane kottukuntunna sound vacchindi iddharu alage vellaru akkada Varun modda ni chusi iddaru shock

alage undipoyaru idharu
Ramya- Anu ente veedu ila cheskuntunaadu Andi modda chusthundi
Anu- akka idhi antha common e age lo ,kani a modda chudu akka entha peddadi undi
Ramya- ente a matalu Chee
Nadi shower aidindi adhi chusi vallu venakka vellipoyaru ,nenu kinda vacchi breakfast chesi college ki vellipoyanu
Vellipoyaka intlo
Anushka- ma Varun peddodu ayyadu akka Andi sigguto
Ramya - Chee ente a matalu galeezdana
Anushka- ha telsu nuvvu kuda alane chustu undipoyav Danni Andi
Ramya- nen em chudale Andi sigguto , manasulo veedidi kooda mavayya lage pedda modda annukundi alage mavaya tho chesina dengudu guruthuku vachindi


Anushka- enti akka em alochinavu
Ramya- emi ledhu Ani siggu padindi
Anushka- nenu intha varaku antha peddadi chudaledu Andi
Ramya- veedidi kuda mavayya lage Andi noru jari
Anushka- shock lo enti mavayya laga
Ramya- yemi ledhu
Anushka- nijam cheppu akka nenu em anukonu elogo mavayya eppudo poyaru,nee mogudu ledhu na mogudu ledu Andi
Ramya- adi kotthaga pelli ayi vacchinapudu polamlo okka sari chusa Andi siggutto
Anushka- chusindi antena leka Anidhi
Ramya- neeku okati cheptha yavariki capavu kadha
Anushka- akka nenu friend laga unnanu na bartha chanipoyaka ne tho namkkam unte cheppu Andi
Ramya- adi varun ki Nana mavayya Andi sigguto
Anushka- ante mavayya nuvvu ranku Andi shock lo
Ramya- avnu Andi siggutho
Anushka- ante mavayya laga Varun di kuda undi ana mata
Ramya- avnu anduke mavayya modda guruthu vacchi ala undi poya appudu
Anushka- Mari eppudu cheppaledu Naku inni years
Ramya- alanti paristitlu raledhu chepadaniki
Anushka- nuvve cheppunte nenu kuda pellina kothali mavayya denginchukoni bidda ni kanne Dani Ani
Ramya-aayo Anu nuvvu enti nuvvu vodanna mavayya ninnu longatheeskoni dengevadu ninnu kuda thalini cheyali malli ninnu nannu okke sari dengalani korika undedi mavayya ki kani e lope poyaru Andi
Anushka- shock lo avna Andi ,akka nuvvu munde cheppunte mavayya korika therchi sedani
Ramya- em chestham Andi kani unna antha varaku chala jeevitam Baga enjoy chesi poyaru
Anushka- avna inthalo cheptha unvvante mavvya Baga puku dengi kullabodsad ana mata Andi navvutu
Ramya- avnu
Anushka- enthala enjoy chesada enti mavayya
Ramya- enthala ante e oorlilo sagam aadvalni dengi thallini chesi alage kontha mandidi seal kuda open chesadu Andi aakariki mana Pani manshi bhuvaneshwari ni kuda chesadu vadi kuthuru amla ni kuda seal openi chesi poyadu Andi
Anushka- shock lo intha mandini dengada ,nenu nammanu Andi
Ramya- kavalante bhuvaneshwari ni adugu Andi,undu konni photos chupista Andi mobile thessindi nuvvu shock avthavu Andi
Anushka- chala exiting chusthu undi
Ramya first photo chupinchidi

image uploading site adhi chusi Anushka shock adi sneha valla annaya pellam
Ramya- idhi chusi Ela aithe Inka chala unnayi em avthavo enti Andi navuttu Inka chal Mandi unnaru me intlo ma mavayya lanjalu Ani navvindi
Anushka- ilanti modda unte yavraina lanjalni cheskovacchu Ani navindi

anthalo door bell mogindi
 
Anthalo door bell mogindi
Anushka- e timelo yavaru vacharu
Ramya - nenu chusta undu Ani lech door open chesindi edurga


Ramya- ente nuvvu eppudu vacchav oornuchi
Buva- ninna night vacchanu ammagaru
Ramya- avna lopalaki ra
Anushka- bhuvaneshwari ni chusi ente Ela unnav
Buva- bagunannu ammagaru
Anushka- Ramya vaipu kannu kotti, Baga untavu le ma mavayya ninnu puku pagalkotti dengi sukhani icchi niku kuthurini ichi Dani puku kuda open chesi poyadu
Buva- em galiz matlduthunnaru ammagaru mavayya enti siggu ledha meeku andi
Anushka-nooru muyave lanja Naku Anni telsu ma mavayya modda ne pukulo dopukuna neeku siggu ledhu Andi
Buva- enti ammagaru meekevru cheeparu idnta antu Ramya vaipu chusindi ,Ramya emi telidu anattu act chestundi
Anushka- Naku antha telsu Noor mooyi Andi kopamga,cheepu ma mavayya poyakka Inka enni moddalu digayi ne pookulo Andi Ramya vaipu kannu kotti
Buvi- yavadu dengaledhu ammagaru me mavayya last Andi
Anushka- orke chudamani , Anushka natakalu cheyaku na deggar proof undi yavdo ma mavayya lage modda vunna vadu ne puku gudda pagala kodthunnadu ,nuvve chepthe manchidi Andi nenu chepthe oorinchi baitki gentesta andi
Ramya- chalu orrko Anu Ani saiga chesindi
Antha lopu
buva- ayyagaru chenipoyaka munduchala moddalu digayi kani ayyagaru poyaka sarpanch ade nayantara koduku Arun Ane kurradu denguthunnadu nannu Andi ,adi vinni Ramya kuda shock, Anushka kuda
Anushka- abbo nuvve pedda lanja nannu siggu ledha antava kurroditho dengchukuntanv ,vaade enduke verevalla valla moddalu dorkaleda
Buva- chala moddalu chusanu kani vadi modda chuste ayyagaru gurthu vaccharu danike dengichukunna
Anushka- enti ma mavayya laga unda adi ela
Ramya- appudu smile icchi bhuvaneshwari cheppave Anu ki ayyagaru sarpanch pellam Nayan pukulo pagalgotti vitthanalu iseradu pukulo anduke Arun puttadu anduke vadi modda ala ayyagarj laga undi Ani Andi

remove duplicates online free


Anushka- enti akka Andi
Ramya- cheppanu kada e oorlo sagam aadavalani tallini chesadu Ani andulo veedu okkadu Andi navuttu
Buvi- enti ammagaru Ani shock lo chusindi
Ramya- daniki antha telusu le Nene chepanu Ani navvindi
Buvi- Anushka vaipu chusi enti ammagaru illa Baya pettaru naki Andi oopri teeukuntu
Anushka- ante Mari ayyagaru modda nuvvu okkade dupukoni bidda kante Naku chepunte nenu kuda Ramya akka ne lage panga chapi dengchukoni biddani kanne vadini
Buvi- avnu ammagaru oorlochala Mandini dengi ithhnalu iseraru ayagaru ,Naku kuda ade bada meeku pillalu ledhu Ani Andi
Ramya- adi vadulu nuvvu ente Arun gaditho dengudu nadipistunnavu ,nenu ikkada okate roju ratri puku kelukuntu sachpothunna ,Naku cheppachu kada nenu kuda panga chapedani Andi
Bhuvi- ayyo ammagaru nenu ooru velle munde dengudu start ayindi ,meeku cheppe lopala ma nanaki bagaledhu Ani telisi vacchi ooru velanu andi
Appudu Anushka Ramya iddaru okke sari poni Ela vesthadu kurradu debbalu annaru
Buvi- ayyo ammagaru ,ayyagaru ithhanalu chepala ,4 biddala talli Aina Amma Ani arupulu puttisthadu ala denguthadu Ani navvidi ,8 .2 inch modda tho kullabodsthadu undandi oka rendu photolu unnayemo chupisthanu Ani Mobile thesindi mobile teesi photo chupichindi Anushka Ramya shock

node js json validator
Ramya- Abba mavayyani minchi pechadu modda veedu chustene puku lo neellu vasthunayi
Anushka- Naku alage undi
Ramya- Naku set cheyyave lanja vedini andi
Buvi- ammagaru okka varam rojullo vadi modda me pukulo untudi andi
Ramya- chala thanks lanja a paani cheyave twaraga roju pukulo velu vankayi petukoni salpoindi aindi ,baita valltho dengchukodaniki bayam ,twaraga vadi moddani dopukovali
Anushka- Mari na pooku sangathi enti
Appudu
Bhuv- Ramya vaipu chusi ammagaru chinnammagariki Ela chepparu em aindi Andi
Ramya- appude podunne chusina bathroom lo Varun Ani ala chepindi
Buvi- ayyo ammagaru nenu marchipoyanu ,intlone antha pedda modda pettukoni na pooku sangathi enti antunnaru Babuni muggulo dippandi ,moddatho me pookuki pattina tukku ani poyela vayistadu enthaina ayyagari beejam kada andi
Anushka- correct kada
Buvi- avnu ammagaru nenu okka sari Babu modda chusanu bathroom lo ,appude anukunna puku dengchukovalani kani anthalo Arun thagli vadu dengadu ,ippudu next ma Babu ne ,tarawata iddarnu okke sari ekkinchukuntanu
Ramya- em matlathunnve lanja
Buvi- avnu Amma garu nenu oka video lo chusanu oka ammayni 2 3 denguthunnaru a ammayi chala enjoy chesindi , Anushka vaipu chusi chinmmagaru twaraga Babu modda pettukondi lekapothe nenu pettukonta Ani navvidi ithalo bojanam samayam aindi
Anushka- Ramya vaipu chusi akka baita valltho aithe kastam varutho aithe ye bayam undadu elago mavayya modda dorakaledu veddaina dorakadu Andi
Ramya- nuvvu cheppedi correct k try chesko Andi
Buvi- ineketi ammagaru twaraga me pooku Loki dimpukondi ,late aithe college lo ye ammai pookulo leka teacher pukulo velthundo leka appude vellindo telidu leka ippudu e samayamllo yavro pookuni velthu undacchu Ani navindi
Anushka- ente lanja ala matladthavu vadu ala kadhu
Ramya- avnu Anu nenu okka sari college ki vellanu chala kasiga unnaru andaru teacher Varun kuda Baga unnaru yavru okkaru line isthe veedu modda pettesthadu ,mavayya kuda ilage
Anushka- ayyo alaga Andi
Buvi- chinnammagru em Baya padakandi vadu modda kotukundante podunne vadiki ye pooku dorkaledhu Inka ,doriki undunte vadu pookulone kotte vadu ,twaraga try cheyandi ant Andi
Ramya- correct chepindi lanja Andi
Appudu
Anushka- Arun gurinchi cheppu buvi lanja,Ramya kka nuvvu mavayya lanjalni photos chupisthu apesavu Dani chupinchu Andi
Ramya- Bonham chesi matldukundam andi
 
Last edited:
Next day intlo nenu bathroom lo shower lo una,door veydam marchipota, iliana ni oonichukoni modda kottukuntanna ade time lo Ramya Krishna Anushka roomloki vaccharu vaditho matladaniki kani varun kanipicham ledhu idharu alage bathroom deggara vellaru vellagane kottukuntunna sound vacchindi iddharu alage vellaru akkada Varun modda ni chusi iddaru shock

alage undipoyaru idharu
Ramya- Anu ente veedu ila cheskuntunaadu Andi modda chusthundi
Anu- akka idhi antha common e age lo ,kani a modda chudu akka entha peddadi undi
Ramya- ente a matalu Chee
Nadi shower aidindi adhi chusi vallu venakka vellipoyaru ,nenu kinda vacchi breakfast chesi college ki vellipoyanu
Vellipoyaka intlo
Anushka- ma Varun peddodu ayyadu akka Andi sigguto
Ramya - Chee ente a matalu galeezdana
Anushka- ha telsu nuvvu kuda alane chustu undipoyav Danni Andi
Ramya- nen em chudale Andi sigguto , manasulo veedidi kooda mavayya lage pedda modda annukundi alage mavaya tho chesina dengudu guruthuku vachindi


Anushka- enti akka em alochinavu
Ramya- emi ledhu Ani siggu padindi
Anushka- nenu intha varaku antha peddadi chudaledu Andi
Ramya- veedidi kuda mavayya lage Andi noru jari
Anushka- shock lo enti mavayya laga
Ramya- yemi ledhu
Anushka- nijam cheppu akka nenu em anukonu elogo mavayya eppudo poyaru,nee mogudu ledhu na mogudu ledu Andi
Ramya- adi kotthaga pelli ayi vacchinapudu polamlo okka sari chusa Andi siggutto
Anushka- chusindi antena leka Anidhi
Ramya- neeku okati cheptha yavariki capavu kadha
Anushka- akka nenu friend laga unnanu na bartha chanipoyaka ne tho namkkam unte cheppu Andi
Ramya- adi varun ki Nana mavayya Andi sigguto
Anushka- ante mavayya nuvvu ranku Andi shock lo
Ramya- avnu Andi siggutho
Anushka- ante mavayya laga Varun di kuda undi ana mata
Ramya- avnu anduke mavayya modda guruthu vacchi ala undi poya appudu
Anushka- Mari eppudu cheppaledu Naku inni years
Ramya- alanti paristitlu raledhu chepadaniki
Anushka- nuvve cheppunte nenu kuda pellina kothali mavayya denginchukoni bidda ni kanne Dani Ani
Ramya-aayo Anu nuvvu enti nuvvu vodanna mavayya ninnu longatheeskoni dengevadu ninnu kuda thalini cheyali malli ninnu nannu okke sari dengalani korika undedi mavayya ki kani e lope poyaru Andi
Anushka- shock lo avna Andi ,akka nuvvu munde cheppunte mavayya korika therchi sedani
Ramya- em chestham Andi kani unna antha varaku chala jeevitam Baga enjoy chesi poyaru
Anushka- avna inthalo cheptha unvvante mavvya Baga puku dengi kullabodsad ana mata Andi navvutu
Ramya- avnu
Anushka- enthala enjoy chesada enti mavayya
Ramya- enthala ante e oorlilo sagam aadvalni dengi thallini chesi alage kontha mandidi seal kuda open chesadu Andi aakariki mana Pani manshi bhuvaneshwari ni kuda chesadu vadi kuthuru amla ni kuda seal openi chesi poyadu Andi
Anushka- shock lo intha mandini dengada ,nenu nammanu Andi
Ramya- kavalante bhuvaneshwari ni adugu Andi,undu konni photos chupista Andi mobile thessindi nuvvu shock avthavu Andi
Anushka- chala exiting chusthu undi
Ramya first photo chupinchidi

image uploading site adhi chusi Anushka shock adi sneha valla annaya pellam
Ramya- idhi chusi Ela aithe Inka chala unnayi em avthavo enti Andi navuttu Inka chal Mandi unnaru me intlo ma mavayya lanjalu Ani navvindi
Anushka- ilanti modda unte yavraina lanjalni cheskovacchu Ani navindi

anthalo door bell mogindi
English version pls
 
Anthalo door bell mogindi
Anushka- e timelo yavaru vacharu
Ramya - nenu chusta undu Ani lech door open chesindi edurga


Ramya- ente nuvvu eppudu vacchav oornuchi
Buva- ninna night vacchanu ammagaru
Ramya- avna lopalaki ra
Anushka- bhuvaneshwari ni chusi ente Ela unnav
Buva- bagunannu ammagaru
Anushka- Ramya vaipu kannu kotti, Baga untavu le ma mavayya ninnu puku pagalkotti dengi sukhani icchi niku kuthurini ichi Dani puku kuda open chesi poyadu
Buva- em galiz matlduthunnaru ammagaru mavayya enti siggu ledha meeku andi
Anushka-nooru muyave lanja Naku Anni telsu ma mavayya modda ne pukulo dopukuna neeku siggu ledhu Andi
Buva- enti ammagaru meekevru cheeparu idnta antu Ramya vaipu chusindi ,Ramya emi telidu anattu act chestundi
Anushka- Naku antha telsu Noor mooyi Andi kopamga,cheepu ma mavayya poyakka Inka enni moddalu digayi ne pookulo Andi Ramya vaipu kannu kotti
Buvi- yavadu dengaledhu ammagaru me mavayya last Andi
Anushka- orke chudamani , Anushka natakalu cheyaku na deggar proof undi yavdo ma mavayya lage modda vunna vadu ne puku gudda pagala kodthunnadu ,nuvve chepthe manchidi Andi nenu chepthe oorinchi baitki gentesta andi
Ramya- chalu orrko Anu Ani saiga chesindi
Antha lopu
buva- ayyagaru chenipoyaka munduchala moddalu digayi kani ayyagaru poyaka sarpanch ade nayantara koduku Arun Ane kurradu denguthunnadu nannu Andi ,adi vinni Ramya kuda shock, Anushka kuda
Anushka- abbo nuvve pedda lanja nannu siggu ledha antava kurroditho dengchukuntanv ,vaade enduke verevalla valla moddalu dorkaleda
Buva- chala moddalu chusanu kani vadi modda chuste ayyagaru gurthu vaccharu danike dengichukunna
Anushka- enti ma mavayya laga unda adi ela
Ramya- appudu smile icchi bhuvaneshwari cheppave Anu ki ayyagaru sarpanch pellam Nayan pukulo pagalgotti vitthanalu iseradu pukulo anduke Arun puttadu anduke vadi modda ala ayyagarj laga undi Ani Andi

remove duplicates online free


Anushka- enti akka Andi
Ramya- cheppanu kada e oorlo sagam aadavalani tallini chesadu Ani andulo veedu okkadu Andi navuttu
Buvi- enti ammagaru Ani shock lo chusindi
Ramya- daniki antha telusu le Nene chepanu Ani navvindi
Buvi- Anushka vaipu chusi enti ammagaru illa Baya pettaru naki Andi oopri teeukuntu
Anushka- ante Mari ayyagaru modda nuvvu okkade dupukoni bidda kante Naku chepunte nenu kuda Ramya akka ne lage panga chapi dengchukoni biddani kanne vadini
Buvi- avnu ammagaru oorlochala Mandini dengi ithhnalu iseraru ayagaru ,Naku kuda ade bada meeku pillalu ledhu Ani Andi
Ramya- adi vadulu nuvvu ente Arun gaditho dengudu nadipistunnavu ,nenu ikkada okate roju ratri puku kelukuntu sachpothunna ,Naku cheppachu kada nenu kuda panga chapedani Andi
Bhuvi- ayyo ammagaru nenu ooru velle munde dengudu start ayindi ,meeku cheppe lopala ma nanaki bagaledhu Ani telisi vacchi ooru velanu andi
Appudu Anushka Ramya iddaru okke sari poni Ela vesthadu kurradu debbalu annaru
Buvi- ayyo ammagaru ,ayyagaru ithhanalu chepala ,4 biddala talli Aina Amma Ani arupulu puttisthadu ala denguthadu Ani navvidi ,8 .2 inch modda tho kullabodsthadu undandi oka rendu photolu unnayemo chupisthanu Ani Mobile thesindi mobile teesi photo chupichindi Anushka Ramya shock

node js json validator
Ramya- Abba mavayyani minchi pechadu modda veedu chustene puku lo neellu vasthunayi
Anushka- Naku alage undi
Ramya- Naku set cheyyave lanja vedini andi
Buvi- ammagaru okka varam rojullo vadi modda me pukulo untudi andi
Ramya- chala thanks lanja a paani cheyave twaraga roju pukulo velu vankayi petukoni salpoindi aindi ,baita valltho dengchukodaniki bayam ,twaraga vadi moddani dopukovali
Anushka- Mari na pooku sangathi enti
Appudu
Bhuv- Ramya vaipu chusi ammagaru chinnammagariki Ela chepparu em aindi Andi
Ramya- appude podunne chusina bathroom lo Varun Ani ala chepindi
Buvi- ayyo ammagaru nenu marchipoyanu ,intlone antha pedda modda pettukoni na pooku sangathi enti antunnaru Babuni muggulo dippandi ,moddatho me pookuki pattina tukku ani poyela vayistadu enthaina ayyagari beejam kada andi
Anushka- correct kada
Buvi- avnu ammagaru nenu okka sari Babu modda chusanu bathroom lo ,appude anukunna puku dengchukovalani kani anthalo Arun thagli vadu dengadu ,ippudu next ma Babu ne ,tarawata iddarnu okke sari ekkinchukuntanu
Ramya- em matlathunnve lanja
Buvi- avnu Amma garu nenu oka video lo chusanu oka ammayni 2 3 denguthunnaru a ammayi chala enjoy chesindi , Anushka vaipu chusi chinmmagaru twaraga Babu modda pettukondi lekapothe nenu pettukonta Ani navvidi ithalo bojanam samayam aindi
Anushka- Ramya vaipu chusi akka baita valltho aithe kastam varutho aithe ye bayam undadu elago mavayya modda dorakaledu veddaina dorakadu Andi
Ramya- nuvvu cheppedi correct k try chesko Andi
Buvi- ineketi ammagaru twaraga me pooku Loki dimpukondi ,late aithe college lo ye ammai pookulo leka teacher pukulo velthundo leka appude vellindo telidu leka ippudu e samayamllo yavro pookuni velthu undacchu Ani navindi
Anushka- ente lanja ala matladthavu vadu ala kadhu
Ramya- avnu Anu nenu okka sari college ki vellanu chala kasiga unnaru andaru teacher Varun kuda Baga unnaru yavru okkaru line isthe veedu modda pettesthadu ,mavayya kuda ilage
Anushka- ayyo alaga Andi
Buvi- chinnammagru em Baya padakandi vadu modda kotukundante podunne vadiki ye pooku dorkaledhu Inka ,doriki undunte vadu pookulone kotte vadu ,twaraga try cheyandi ant Andi
Ramya- correct chepindi lanja Andi
Appudu
Anushka- Arun gurinchi cheppu buvi lanja,Ramya kka nuvvu mavayya lanjalni photos chupisthu apesavu Dani chupinchu Andi
Ramya- Bonham chesi matldukundam andi
English version pls
 
Akkada school lo principal iliana ni pilichi chepadu Varun gurinchi vall Amma phone chesina gurinchi , iliana nenu chustanu sir Ani cheppindi iliana Varun ni tana cabin ki pilichindi appudu chal hot undi iliana


Varun- enti mam pilicharanta
Iliana - ra Varun kurcho Ani cheppindi,Varun tana eduruga kurchunnadu
Iliana - enti Varun neeku emaindi ,nenu teach cheydam artham avtleda ,andari subject lo chala marks vacchayi neeku ,na subject lo matram chala low performance undi
Varun- ento Naku concentrate cheydam avtledau me subject lo
Iliana - ente problem cheppu Varun nenuclear chesta
Varun- ento mam Naku teliyatledu
Iliana - phoni nenu extra tution theeskoni cheppana
Varun- mansulo chala Happy feel ayyi k mam eppudu
Iliana - ma intlone evening andi 6ki ra andi
Varun- Abba manchi chance vacchindi dini elgaina Dani intlone dengali anukunnadu,
Iliana - k nenu ne number ivvu nenu location send chesta ma intidi andi
Varun - k mam Ani number icchadu
Iliana - k ippuduy class ki vellu ,
Varun- k Ani class ki vacchadu
Ikkada Varun intilo
Bhojan chesi andaru roomki velaaru
Ramya- inketi buvi kabrulu
Anushka - inketi untayyi thindam a Arun gaditho dengichukovadam andi
Buvi- meeku Varun gadi modda pookulo dinchi denguthadu appudu cheptha andi kabrulu navvtu
Anushka - aapave lanja vadithone ne gudda pagalkotista
Buvi- vadi em pagalkotedi already ayyagaru pagalkotaru ippudu Arun pagal kodthunadu
Anushka - shock lo emi
Buv - meeru vinnidi correct
Ramya- avne mavayya e adadaina dengithe Dani Anni bokkalo rasam nimppevadu
Anushka - abbo mavayya manchi Kasi rasikudu ana mata
Buvi- avnu ammagaru
Anushka - akka nuvvu mavayya lanjalini photos chupisthu apesav chpupinchu andi
Ramya- k Naku telisinatha lanjalini chupista
Anushka - mundu ma inti lanjalini chpupinch
Ramya- k Ani chpichindi



Anushka - ammo ma akka Meena
Ramya- inthake Ila aithe Ela ink undi chudu



Anushka - e akka kuda na
Ramya- Inka migilindi yavru Ani kannu kottindi
Anushka -shock avthu ala chepaku ramya anuthunte ramya photo chupi Hindi



Anushka - vammo na akkalu vadinalu Ila anukoledhu pedda lanjale Ela dengichukunaru
Buvi- dengude matrame kadu,me vadinalki sneha namitha ki prasadam kuda iccharu gurutuga andi kannu kotti
Anushka - shock avthu ante Vijay malli Ajay
Ramya - avne vallu mavayya moddake puttinavallu andi kannu kotti
Anushka - vammo ma intilla andari lanjalni chesi bidda icchadu Naku matram em ledhu nannu guda lanjni chesi na pookuo rasm nimpi poyunte Naku bidda undedi ippudu Ani bada padindi
Ramya- chppanu kada neenu kuda chesvadu nannu ninnu iddarini kalipi dengali undedi Anni elopu Ela aindi
Anushka - ippudu emi labam
Buvi- enti ammagaru ala antaru mekem vayasu aindi ippudu kuda arbian Gurram la unnaru okka sari Babu modda ki me puku Ruchi chupichandi okaye deguddlo meku kadupu chesthadu andi
Anushka -llanja musko
Ramya- avne neeku kavalnte chesko
Anushka - chudam le, avnu ma akkaliki enduku kadupu cheyaledhu mavayya
Ramya- emo Naku correct ga telidhu Naku kuda chpeldu emo chesi undochu Ani kannu kotti
Anushka - chese untadu le antha manchi pukulu Ela vadalthadu Ani navvidi
Buvi- avnu ammagaru, avnu mavayya mi iddarini kalipi dengali ankunnaru kada ,Dani Babu iddaru kalipi dengichukondi andi kannu kotti
Ramya- noru musko lanja Ani siggu padindi
Anushka - avnkka ala cheddam
Ramya- em matladthunnv lanja Anu
Anushka - natakalu dengaku nuvvu morning nuvvu okkate undunte nuvve appude vadi modda cheeki dengevadivi ,buvi Anushka iddaru navvaru
Ramya- adi thappe lanjalara
Buvi- mogudu polam lo Pani chestu unte vadi Nana tho pump set roomlo modda cheekdam puku gudda nakichikodam ,puku gudda ,norolo rasam posukoni kadupu cheskodam thappu kada andi navvutu
Ramya- noru musko adi neeku Ela telsu
Buvi- anthaku mundu na pukulo rasam nimpi mavayya nanu byta kapula petti mi pukini pagakotadu
Anushka - enti akka Mari ilaa mogudu pakkalo unnapude vadi nanna modda tho denguddu Ani navindi
Ramya- ala modda unte mogudu pakkalo unte enti eduruga unna panga chaapi nuvvu kuda dengichukuntav ,ayina idhi thappu andi
Anushka - em thappu kaadu akka okka sari ne lanja koduku Varun modda na imagine chesko Ani navvidi
Ramya- emi matladthunnv lanja Ani siggu padindi modda imagine cheskuntu ramya puku thadi aipoindi
Anushka - avna Ani okka sari cheeralo cheyyi petti ramya puku mida nokkindi thadi Anushka vellu thadisi poyavi byataki thesi identi Mari andi buvi kuda navesindi ramya siggu padindi
Buvi- em thappu kadu ammagaru ivi chudandi Ani phone thesi photo chpichindi Anushka ramyaki



Anushka ramya shocktho
Ramya- veedu ente nayani denguthunnadu
Anushka - ente buvi idhi nijama
Buvi - avnu ammagru enno sarlu vadu nannu vadi ammani kalipi dengadu
 
Anushka ramya nooru meeda cheyyi pettukunaru
Buvi- Inka undi adi chuste em aipotharo andi
Antha lopu bell mogindi appudu andaru melukini andaru byataki vacchi
Ramya - buvi vellu chudu evaru Ani andi ,
Buvi- inkevru Varun untadu
Ramya & Anushka - intha thodarga college aipoinda
Buvi- okka sari time chudandi entha aindi Ramy & Anushka - appudu 4:30ganta aipoinda buvi- dengudu gurinchi matldate ilage time kanpadadu Ani navidi
Anushka & ramya- nooru musko lanja vadiki vinpaduthundi
Buvi- vinapaduthe padanivvu vacchi ikkade denguthuadu ma muggurini intahallo inko sari bell mogindi
Ramya - twaraga door open cheyi po ,buvi sarre pyta ni salla madyanichi chinnaga cheskundi adi chusi
Anushka - lanja ente ippude dengichukuntav vaditho emi pove jaldi door open cheyi
Buvi - nakaithe ippude dengithe k Ani Navi
velli door open chesindi edurga Varun unnadu appudu buvi Ela undi

german characters

Buvi ni ala chusi Varun buvi sallani chustu undipoyadu Anushka ramya buvi andaru chusaru Dani
Buvi- ra Babu lopaluki
Varun- nuvvu eppudu vacchav oornuchi
Buvi- mrng vacch
Varun - me naana bagunara
Buvi - bagunaru
Ramya -anu nuvvu emaina late cheste Varun Danni deguthadu vadu
Anushka - buvi em vadini akkade nilpedthava leka lopala pilstava andi
Buvi- ra Varun lopala andi
Ramya- Varun dull ga unnadu, adi chusi Ela jargindi e roju college
Varun- chala baga jargindi Naku koncham tired ayanu snanam chesi vasthanu Ani vellipoyadu Varun college washroom lo iliana teluchukoni 3 sarlu kottukunnadu
Ramya-anushk buvi tho veedenti Ila kothaga intha dullga eppudu chudaledu
Buvi- yavrnaina college lo dengi dengi Ila aypoyado emo andi navuttu
Anushka- avuna
Ramya - buvi lanja noru myyi nuvvu, padandi vellu matladam Ani mugguru vellaru , Varun roomki velli battalu vippesi bathroom lo velladu kottukodaniki bathroom door veydam marchipoyaduu Varun iliana teluchukoni kottukunnadu, Anushka Ramya buvi roomlo vachi chusi bathroom lo unnadu malli occhi matlaaddam Ani velli pothunnaru appude sounds vinpinchayi buviki
Buvi- ammagaru sound cheyakandi randi ikkada theskuni bathroom door deggar vellipoindu appdu sound andariki vinapaddai iliana ilana Ani bathroom door nuchi muggaru thongi chusaru
Varun-- iliana na domari lanja em gudda needi ne ammani denga ni Amma Chelli akka mi inti adalo andrani dengi kadupu chestha lanja ,theskove na lanja na rasam Ani cum chesadu
Ramya- pandandi kindaki vellipodam jaldi vellipoyaru
Buvvi- ammagaru yavaru iliana pakka Danni gudda booka pagulthundi kadupu chesthadu Danni chusava entha karchadu na pooku motham thadisipoindi
Ramya- Naku telidu yavaro class ammai undochu ,Anu nuvuu thondarlo linelo pettu vadini lekapothe Dani denguthadu
Anushka - twaraga chestanu 2 weekly andi
Buvi- anthaloni ilana valla ammani kuda denguthadu veedu
Anushka - ente ala annva
Buvi- ammagaru meeru cheppindi
Ramya- avne vadi Kasi chusava, mavayya nu anthe ,e adadaina meeda kannu padithe 2 3 rojullo ade vacchi nannu dengu Ani adegela chesvadu ,baga dengi vadelvadu nachite kadupu chesi vadelevadu okka sari dengaka malli a lanjale vachi dengichukunevaru
Buvi- avnu meeru twarlo denginchkondi ,me vadina sneha namitha ni kuda okka rojullone dengaru ayyagaru
Anushka - Mari 2 3 rojullo ante Ella
Buvi- na deggar okka idea undi ,ammagaru meeru friend kuthuru pelli undi Hyderabad velthunannu ravadaniki 3 roju avthundi Ani cheppindi thoduga nanu theskelthu Ani chepandi Anushka ki ontlo baledu Ani chepi babuki ikkade undi Dani chusko mani cheppu 3 rojul college veladu Ani cheppandi ataravata meeru elgaina recchagotti vadini dengichukondi
Ramya- memu ekkadiki velledi
Buvi- Nayan illu undi kada leka polamlo illu undi kada akkada undam kani okka chotu charka 3 rojul byataki rakudadu
Ramya- aithe polam enduku nayana intlo undam Ani navvindi
Anushka - ante puku pagaldm pakka Arun moddatho
Buvi- ante Mari Inka malli malli ammagaru pukuki debbalu paduthu untai Inka vankayi avsaram undadu ,Inka secret unnayi akkada vellaka ammagariki telstundi antalo Varun kindaki vacchadu
Varun- Amma nenu 6 gantaki tution velthunannu
Anushka - identi kothaga
Varun- ade oka subject Naku sariga artham kavtledu anduke andulo naku takkuva marks vacchayi anduke e roju mam ramandi tution ki e roju unchi
Ramya- avna k perenti mam di
Varun- iliana
Andaru okarini okkatu chuskunnaru adi chusi varun- emaindi
Ramya emi ledu Ani buvi chepina sodi cheppindi Varun moham dull aipoindi adi chusi Anushka - parledu nuvvu vellu Varun nenu okkate untanu andi
Varun- parledhu pinni nenu ikkade unta 3 rojullo annadu
Ramya- aithe memu Inka 30 minuy veltam Ani ready ayyi velthunppudu Anushka deggar vacchi all the best ni roomlo camera petanu memu hakkada chustam Ela na koduku ne puku pagakodthadu Ani cheppi velli poindi
 
Last edited:
Anushka ramya nooru meeda cheyyi pettukunaru
Buvi- Inka undi adi chuste em aipotharo andi
Antha lopu bell mogindi appudu andaru melukini andaru byataki vacchi
Ramya - buvi vellu chudu evaru Ani andi ,
Buvi- inkevru Varun untadu
Ramya & Anushka - intha thodarga college aipoinda
Buvi- okka sari time chudandi entha aindi Ramy & Anushka - appudu 4:30ganta aipoinda buvi- dengudu gurinchi matldate ilage time kanpadadu Ani navidi
Anushka & ramya- nooru musko lanja vadiki vinpaduthundi
Buvi- vinapaduthe padanivvu vacchi ikkade denguthuadu ma muggurini intahallo inko sari bell mogindi
Ramya - twaraga door open cheyi po ,buvi sarre pyta ni salla madyanichi chinnaga cheskundi adi chusi
Anushka - lanja ente ippude dengichukuntav vaditho emi pove jaldi door open cheyi
Buvi - nakaithe ippude dengithe k Ani Navi
velli door open chesindi edurga Varun unnadu appudu buvi Ela undi

german characters

Buvi ni ala chusi Varun buvi sallani chustu undipoyadu Anushka ramya buvi andaru chusaru Dani
Buvi- ra Babu lopaluki
Varun- nuvvu eppudu vacchav oornuchi
Buvi- mrng vacch
Varun - me naana bagunara
Buvi - bagunaru
Ramya -anu nuvvu emaina late cheste Varun Danni deguthadu vadu
Anushka - buvi em vadini akkade nilpedthava leka lopala pilstava andi
Buvi- ra Varun lopala andi
Ramya- Varun dull ga unnadu, adi chusi Ela jargindi e roju college
Varun- chala baga jargindi Naku koncham tired ayanu snanam chesi vasthanu Ani vellipoyadu Varun college washroom lo iliana teluchukoni 3 sarlu kottukunnadu
Ramya-anushk buvi tho veedenti Ila kothaga intha dullga eppudu chudaledu
Buvi- yavrnaina college lo dengi dengi Ila aypoyado emo andi navuttu
Anushka- avuna
Ramya - buvi lanja noru myyi nuvvu, padandi vellu matladam Ani mugguru vellaru , Varun roomki velli battalu vippesi bathroom lo velladu kottukodaniki bathroom door veydam marchipoyaduu Varun iliana teluchukoni kottukunnadu, Anushka Ramya buvi roomlo vachi chusi bathroom lo unnadu malli occhi matlaaddam Ani velli pothunnaru appude sounds vinpinchayi buviki
Buvi- ammagaru sound cheyakandi randi ikkada theskuni bathroom door deggar vellipoindu appdu sound andariki vinapaddai iliana ilana Ani bathroom door nuchi muggaru thongi chusaru
Varun-- iliana na domari lanja em gudda needi ne ammani denga ni Amma Chelli akka mi inti adalo andrani dengi kadupu chestha lanja ,theskove na lanja na rasam Ani cum chesadu
Ramya- pandandi kindaki vellipodam jaldi vellipoyaru
Buvvi- ammagaru yavaru iliana pakka Danni gudda booka pagulthundi kadupu chesthadu Danni chusava entha karchadu na pooku motham thadisipoindi
Ramya- Naku telidu yavaro class ammai undochu ,Anu nuvuu thondarlo linelo pettu vadini lekapothe Dani denguthadu
Anushka - twaraga chestanu 2 weekly andi
Buvi- anthaloni ilana valla ammani kuda denguthadu veedu
Anushka - ente ala annva
Buvi- ammagaru meeru cheppindi
Ramya- avne vadi Kasi chusava, mavayya nu anthe ,e adadaina meeda kannu padithe 2 3 rojullo ade vacchi nannu dengu Ani adegela chesvadu ,baga dengi vadelvadu nachite kadupu chesi vadelevadu okka sari dengaka malli a lanjale vachi dengichukunevaru
Buvi- avnu meeru twarlo denginchkondi ,me vadina sneha namitha ni kuda okka rojullone dengaru ayyagaru
Anushka - Mari 2 3 rojullo ante Ella
Buvi- na deggar okka idea undi ,ammagaru meeru friend kuthuru pelli undi Hyderabad velthunannu ravadaniki 3 roju avthundi Ani cheppindi thoduga nanu theskelthu Ani chepandi Anushka ki ontlo baledu Ani chepi babuki ikkade undi Dani chusko mani cheppu 3 rojul college veladu Ani cheppandi ataravata meeru elgaina recchagotti vadini dengichukondi
Ramya- memu ekkadiki velledi
Buvi- Nayan illu undi kada leka polamlo illu undi kada akkada undam kani okka chotu charka 3 rojul byataki rakudadu
Ramya- aithe polam enduku nayana intlo undam Ani navvindi
Anushka - ante puku pagaldm pakka Arun moddatho
Buvi- ante Mari Inka malli malli ammagaru pukuki debbalu paduthu untai Inka vankayi avsaram undadu ,Inka secret unnayi akkada vellaka ammagariki telstundi antalo Varun kindaki vacchadu
Varun- Amma nenu 6 gantaki tution velthunannu
Anushka - identi kothaga
Varun- ade oka subject Naku sariga artham kavtledu anduke andulo naku takkuva marks vacchayi anduke e roju mam ramandi tution ki e roju unchi
Ramya- avna k perenti mam di
Varun- iliana
Andaru okarini okkatu chuskunnaru adi chusi varun- emaindi
Ramya emi ledu Ani buvi chepina sodi cheppindi Varun moham dull aipoindi adi chusi Anushka - parledu nuvvu vellu Varun nenu okkate untanu andi
Varun- parledhu pinni nenu ikkade unta 3 rojullo annadu
Ramya- aithe memu Inka 30 minuy veltam Ani ready ayyi velthunppudu Anushka deggar vacchi all the best ni roomlo camera petanu memu hakkada chustam Ela na koduku ne puku pagakodthadu Ani cheppi velli poindi

In english language please
 
Na Peru Varun, nenu b tech 2 nd year,ma Anna Abhishek, Amma ramyakrishna,pinni Anushka, ma Nana ma ammani vadali vellipoyadu ,babai accident lo chanipoyadu, madi Vanda acaralu polam undi ,Anni panulu man Amma pinni chuskontaru ma Amma pinni chala Baga kasiga untaru ,yavadaina gani chuste okka sari dengali Anu kontadu




Pinni Amma ki sex korikalu ekkuva dengevadu leka puku gelukoni padukune varu










enno saarlu ma inti Pani vallu polamlo Pani chese vallu Amma pinni photo mobile lo pettukoni moddani kotukovdam nenu chusanu ,naki college lo gf evaru leru kani Naku chala sex karikalu ekkuva ma college lo okka lecture undedi Dani Peru iliana machi figure daniki andaru lectures dengadaniki chusaru kani adi yavriki avlasam ivaledhu

nenu danni chusi na manasulone anukunna elgaina dinni dengalani,next day plan cheskoni college ki vellanu, iliana class ki bacchi lecture cheputhu unte nenu Dani guddha chuste vunde vadini ,modda nalipedavni,Ila roju jaregidhi

e loga exam vachesindi nenu studies lo brilliant,exam Baga rasanu kavalini iliana subject lo matram Baga rayledu,result vachindi,appudu result chusi ramyakrishna pricipal ki phone chesi enduku Varun oka subject lo intha takkuva marks theskunnadu Ani adiginidi yavru lecture Baga teach cheyatledu anukunta
Prinicipal- nenu chustanu madam yavru Ani
Ramya- ok nenu time Varun Baga perform cheyali ,lecture ki Baga teach cheydaniki cheppandi
Principal- nenu chuskutanu madam
In Hindi please
 
Next day intlo nenu bathroom lo shower lo una,door veydam marchipota, iliana ni oonichukoni modda kottukuntanna ade time lo Ramya Krishna Anushka roomloki vaccharu vaditho matladaniki kani varun kanipicham ledhu idharu alage bathroom deggara vellaru vellagane kottukuntunna sound vacchindi iddharu alage vellaru akkada Varun modda ni chusi iddaru shock

alage undipoyaru idharu
Ramya- Anu ente veedu ila cheskuntunaadu Andi modda chusthundi
Anu- akka idhi antha common e age lo ,kani a modda chudu akka entha peddadi undi
Ramya- ente a matalu Chee
Nadi shower aidindi adhi chusi vallu venakka vellipoyaru ,nenu kinda vacchi breakfast chesi college ki vellipoyanu
Vellipoyaka intlo
Anushka- ma Varun peddodu ayyadu akka Andi sigguto
Ramya - Chee ente a matalu galeezdana
Anushka- ha telsu nuvvu kuda alane chustu undipoyav Danni Andi
Ramya- nen em chudale Andi sigguto , manasulo veedidi kooda mavayya lage pedda modda annukundi alage mavaya tho chesina dengudu guruthuku vachindi


Anushka- enti akka em alochinavu
Ramya- emi ledhu Ani siggu padindi
Anushka- nenu intha varaku antha peddadi chudaledu Andi
Ramya- veedidi kuda mavayya lage Andi noru jari
Anushka- shock lo enti mavayya laga
Ramya- yemi ledhu
Anushka- nijam cheppu akka nenu em anukonu elogo mavayya eppudo poyaru,nee mogudu ledhu na mogudu ledu Andi
Ramya- adi kotthaga pelli ayi vacchinapudu polamlo okka sari chusa Andi siggutto
Anushka- chusindi antena leka Anidhi
Ramya- neeku okati cheptha yavariki capavu kadha
Anushka- akka nenu friend laga unnanu na bartha chanipoyaka ne tho namkkam unte cheppu Andi
Ramya- adi varun ki Nana mavayya Andi sigguto
Anushka- ante mavayya nuvvu ranku Andi shock lo
Ramya- avnu Andi siggutho
Anushka- ante mavayya laga Varun di kuda undi ana mata
Ramya- avnu anduke mavayya modda guruthu vacchi ala undi poya appudu
Anushka- Mari eppudu cheppaledu Naku inni years
Ramya- alanti paristitlu raledhu chepadaniki
Anushka- nuvve cheppunte nenu kuda pellina kothali mavayya denginchukoni bidda ni kanne Dani Ani
Ramya-aayo Anu nuvvu enti nuvvu vodanna mavayya ninnu longatheeskoni dengevadu ninnu kuda thalini cheyali malli ninnu nannu okke sari dengalani korika undedi mavayya ki kani e lope poyaru Andi
Anushka- shock lo avna Andi ,akka nuvvu munde cheppunte mavayya korika therchi sedani
Ramya- em chestham Andi kani unna antha varaku chala jeevitam Baga enjoy chesi poyaru
Anushka- avna inthalo cheptha unvvante mavvya Baga puku dengi kullabodsad ana mata Andi navvutu
Ramya- avnu
Anushka- enthala enjoy chesada enti mavayya
Ramya- enthala ante e oorlilo sagam aadvalni dengi thallini chesi alage kontha mandidi seal kuda open chesadu Andi aakariki mana Pani manshi bhuvaneshwari ni kuda chesadu vadi kuthuru amla ni kuda seal openi chesi poyadu Andi
Anushka- shock lo intha mandini dengada ,nenu nammanu Andi
Ramya- kavalante bhuvaneshwari ni adugu Andi,undu konni photos chupista Andi mobile thessindi nuvvu shock avthavu Andi
Anushka- chala exiting chusthu undi
Ramya first photo chupinchidi

image uploading site adhi chusi Anushka shock adi sneha valla annaya pellam
Ramya- idhi chusi Ela aithe Inka chala unnayi em avthavo enti Andi navuttu Inka chal Mandi unnaru me intlo ma mavayya lanjalu Ani navvindi
Anushka- ilanti modda unte yavraina lanjalni cheskovacchu Ani navindi

anthalo door bell mogindi
In Hindi please
 
Back
Top